Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Chuyển động không nỗ lực với bánh xe quay và loại phanh khóa quay
| Wheel Diameter: | 2-4 Inches |
|---|---|
| Wheel Core: | Plastic |
| Temperature Range: | -20 To +100 Degrees Celsius |
Kết thúc sợi dây chuyền im lặng bọc kẽm và loại phanh khóa toàn bộ cho yêu cầu của khách hàng
| Wheel Core: | Plastic |
|---|---|
| Mounting Type: | Plate |
| Load Capacity: | Up To 144 Lbs |
Cao su nhiệt dẻo 150mm 250kg Ổ khóa xoay định hướng cứng
| Tên sản phẩm: | Bán hàng WBD Bánh xe hướng mềm màu xám 150mm Công suất 250kg TPR Bánh xe hạng nặng cứng cáp cho các |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nặng 150mm TPR cứng |
| Kích thước bánh xe:: | 150mm |
Đường chạy bánh xe trơn tru Đường chạy xe nhẹ với vòng bi đơn giản / 2-4 inch Radius xoay
| Wheel Tread: | Smooth |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Wheel Material: | TPR |
Trình xoay TPR hạng nhẹ bánh xe màu xám đường kính 2-4 inch
| Wheel Core: | Plastic |
|---|---|
| Wheel Width: | 19-24mm |
| Wheel Material: | TPR |
Plain Bearing Rubber Casters Wheels for Heavy-Duty and Temperature Environments
| Tread Type: | Non-Marking |
|---|---|
| Usage: | Indoor/Outdoor |
| Type: | Swivel/Fixed/Brake Casters |
Công việc nặng 2-4 inch Công việc nhẹ cho môi trường khó khăn và đòi hỏi
| Wheel Diameter: | 2-4 Inches |
|---|---|
| Wheel Core: | Plastic |
| Wheel Tread: | Smooth |
Bánh xe công nghiệp ổ bi chính xác với đường kính bánh xe từ 2 đến 12 inch, thích hợp cho việc di chuyển tải trọng nặng
| Tread Width: | 1-4 Inches |
|---|---|
| Overall Height: | 2-12 Inches |
| Application: | Industry |
Vỏ kẽm bọc thép cao su gối bánh xe đàn hồi mềm màu cam xoay cố định bánh xe phanh được thiết kế để di chuyển trơn tru
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
|---|---|
| Finish: | Zine Plated/Threaded Stem |
| Application: | Industry |
Bánh xe cao su đường kính 3 đến 8 inch, tùy chọn vòng bi, con lăn, vòng bi kép, vòng bi trơn cho hiệu suất
| Housing Material: | Steel |
|---|---|
| Usage: | Indoor/Outdoor |
| Application: | Industry |

