Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Bánh xe y tế bằng thép không gỉ 4 inch, bánh xe kép, chịu tải nặng cho thiết bị y tế và đồ nội thất bệnh viện
| Color: | White+Grey |
|---|---|
| Wheel Size: | 4 Inch |
| Type: | Plate |
Casters Y Tế Bằng Nylon Tải Trọng 275lbs Lý Tưởng Cho Thiết Bị Y Tế Di Động
| Wheel Diameter: | 3 Inches |
|---|---|
| Bearing Type: | Precision Ball Bearing |
| Bolt Hole Spacing: | 76*61mm |
5 inch TPR Y tế Trung bình Duty Casters Khóa bên xoay
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp bánh xe y tế TPR 5 inch Top Plate xoay bên khóa |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe khóa bên TPR 5 " |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
75x21mm Xoay xoay có ren Thân trụ màu trắng PP nhẹ Phanh tổng phanh
| tên sản phẩm: | 75x21mm Bánh xe rắn Tổng phanh xoay Xoay có ren Thân trắng PP nhẹ Bánh làm nhiệm vụ Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe pp thân nhẹ |
| Vật liệu khung :: | Thép ép |
Đường đệm làm việc có vòng đệm đệm có vòng đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm đệm
| Dung tải: | 300 lbs |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | màu đen |
M28x40mm Thân rắn 4 inch Màu xám TPR Giường y tế Bánh xe Bệnh viện không từ tính
| Tên sản phẩm:: | M28x40mm Thân rắn 4 inch Màu xám TPR Giường y tế Bánh xe Bệnh viện không từ tính |
|---|---|
| Kích thước gốc:: | 28x40mm |
| Chiều cao:: | 149mm |
150mm Tổng phanh có ren lõi rỗng Vòng bi chịu lực trung bình
| Tên sản phẩm: | 150mm Tổng phanh có ren gốc xoay rỗng Lõi bi Vòng bi đen PVC Bánh xe Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe khóa PVC đen có ren |
| Màu bánh xe:: | Màu đen |
Bánh xe Polyurethane hạng nặng 5 inch Tấm xoay Bánh xe đẩy công nghiệp mềm Bán buôn
| Chiều rộng bánh xe: | 50mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| Kiểu: | Bánh xe hạng nặng |
Industrial Roller Bearing Scaffolding Heavy Duty PU Caster Wheels for Heavy-Duty Equipment
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Stem Material: | Solid Steel Core |
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
100x27mm xoay 360 ° Lỗ bu lông xoay Đầu TPR Trang bị bánh xe nhẹ với phanh tổng
| tên sản phẩm: | Bánh xe 100x27mm Tổng phanh 360 ° Xoay bu lông Lỗ xoay Đầu màu xám TPR nhẹ Bánh xe nội thất |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hãm côn tpr nhẹ |
| Vật liệu khung :: | Thép |

