Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Đỏ Heavy Duty Casters 837lbs Load Capacity Ball Bearing Iron Wheel Trung tâm Sơn kẽm
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
Cao su 150mm 510lbs Tải bánh xe hạng nặng với phanh bên
| Tên sản phẩm: | 150mm 510lbs tấm trên cùng xoay cao su lõi sắt bánh xe hạng nặng với phanh bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy cao su sắt |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inchx2 inch |
Công suất 250kg Bánh cao su hạng nặng Đường kính 200mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe phanh đơn có đường kính 200mm Công suất 250kg Bánh cao su hạng nặng Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 "cao su bên phanh bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 200x50mm |
144mm Polyurethane Heavy Duty Caster Wheels Lối đệm quả bóng kép Đỏ sắt PU Di chuyển mượt mà
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi kép |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| Tổng chiều dài: | 144mm |
400kg tải 4 "Nylon bánh xe hạng nặng với bán buôn phanh bên
| Tên sản phẩm: | 4 inch chiều rộng 42mm tấm trên cùng có thể xoay bánh xe chịu tải nặng nylon với khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng nylon |
| Vật liệu bánh xe:: | nylon |
PU 350kg Bánh xe đẩy hạng nặng 6 inch cho công nghiệp
| tên sản phẩm: | Đường kính 6 inch, chiều rộng 2 inch tấm xoay vòng cung rãnh pu màu đỏ lõi sắt bánh xe hạng nặng cho |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay PU hạng nặng có rãnh vòng cung |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Bạc |
300kg Tải bánh nặng 200mm với tấm xoay
| Tên sản phẩm: | Đường kính 200mm chiều rộng 2 inch tấm xoay vòng cung lốp pvc pp lõi màu đỏ bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Arc tread pvc bánh xe xoay hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | đỏ + đen |
Tấm trên cùng 6 inch Xoay rỗng Gang V Groove Bánh xe hạng nặng Bánh xe theo dõi
| Product Name: | 6 inch top plate swivel hollow cast iron v groove heavy duty casters track wheels |
|---|---|
| Style:: | Cast iron groove heavy duty casters |
| Wheel Material:: | Iron |
Công suất 5500lbs Bánh siêu nặng 8 "với giá đỡ sơn đen
| Tên sản phẩm: | 8 inch 5500lbs tấm trên cùng xoay nylon siêu nặng bánh xe tùy chỉnh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nylon xoay siêu nặng |
| Màu bánh xe:: | trắng đen |
Bánh xe hạng nặng PU 75mm cấu hình thấp, Bánh xe Polyurethane công suất cao 500kg
| Tên sản phẩm: | 75x50mm 1100lbs 500kg tấm trên cùng xoay lõi gang đỏ pu bánh xe thấp cấu hình thấp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng cấu hình thấp |
| Màu bánh xe:: | đỏ + đen |

