Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 607 các sản phẩm.
Công suất 250kg Bánh cao su hạng nặng Đường kính 200mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe phanh đơn có đường kính 200mm Công suất 250kg Bánh cao su hạng nặng Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 "cao su bên phanh bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 200x50mm |
PU 350kg Bánh xe đẩy hạng nặng 6 inch cho công nghiệp
| tên sản phẩm: | Đường kính 6 inch, chiều rộng 2 inch tấm xoay vòng cung rãnh pu màu đỏ lõi sắt bánh xe hạng nặng cho |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay PU hạng nặng có rãnh vòng cung |
| Màu bánh xe:: | Đỏ + Bạc |
300kg Tải bánh nặng 200mm với tấm xoay
| Tên sản phẩm: | Đường kính 200mm chiều rộng 2 inch tấm xoay vòng cung lốp pvc pp lõi màu đỏ bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Arc tread pvc bánh xe xoay hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | đỏ + đen |
Bánh xe hạng nặng cao su đàn hồi 150mm với tấm xoay tải 462lbs
| Product Name: | 200mm 462lbs top plate swivel steel core rubber heavy duty casters with total brake |
|---|---|
| Style:: | Elastic rubber heavy duty caster |
| Màu sắc:: | Vàng + Xám |
Các máy quay công nghiệp hạng nặng có dung lượng tải trọng cao bền
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Đỏ Heavy Duty Casters 837lbs Load Capacity Ball Bearing Iron Wheel Trung tâm Sơn kẽm
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Loại: | Bánh xe hạng nặng |
Cao su 150mm 510lbs Tải bánh xe hạng nặng với phanh bên
| Tên sản phẩm: | 150mm 510lbs tấm trên cùng xoay cao su lõi sắt bánh xe hạng nặng với phanh bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy cao su sắt |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inchx2 inch |
Khóa bên bằng nhôm 5 inch Bánh xe hạng nặng với vòng bi
| Tên sản phẩm: | WBD cung cấp Bánh xe PU 5 inch Loại tấm nhôm lõi xoay Khóa bóng Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 5 inch nhôm pu bên khóa bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |
Polyurethane Heavy Duty Casters với bề mặt đệm sơn kẽm cho xe ngựa
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
400kg tải 4 "Nylon bánh xe hạng nặng với bán buôn phanh bên
| Tên sản phẩm: | 4 inch chiều rộng 42mm tấm trên cùng có thể xoay bánh xe chịu tải nặng nylon với khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng nylon |
| Vật liệu bánh xe:: | nylon |

