Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe hạng nặng xoay bằng nhựa kích thước 150X50mm với phanh đơn
| Tên sản phẩm: | Sản xuất Kích thước 150X50mm Bánh xe nhựa đen xoay bánh xe hạng nặng với phanh đơn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay 150mm pp |
| Kích thước bánh xe:: | 150X50mm |
Bánh xe đẩy hạng nặng Polyurethane lõi sắt 1188LBS Xoay 360 ° Bánh xe đẩy xoay lốp PU 8x2 inch
| Tên sản phẩm: | Bánh xe đẩy xoay lốp PU 8x2 inch Công suất 1188LBS Bánh xe hạng nặng Polyurethane lõi sắt Xoay 360 ° |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay hạng nặng PU |
| Màu bánh xe:: | Xanh + Đen |
Oem 1,5 inch tấm trên cùng xoay màu đỏ Pu nhẹ
| Tên sản phẩm:: | Tấm trên cao 1,5 inch xoay bánh xe nhẹ pu màu đỏ oem |
|---|---|
| Vật chất:: | PU |
| Ổ đỡ trục:: | Trái bóng |
Tấm cố định PU màu đỏ 230kg Bánh xe hạng nặng 125mm
| Product Name: | 125mm Diameter Red Wheel 230kg PU Fixed Plate Heavy Duty Casters For Caster Wholesaler |
|---|---|
| Style:: | 125mm pu fixed heavy duty casters |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
Double Ball Bearing Plate Mounting Heavy Duty Casters 3.5 Rotating Radius 50mm bánh xe
| Swivel Radius: | 3.5 Inches |
|---|---|
| Overall Height: | 7.5 Inches |
| Caster Type: | Heavy Duty |
5-3/4 Inch tổng chiều cao công nghiệp lớp Casters 3-1/2 Inch Bảng trên vòng xoay bán kính
| Bán kính xoay tấm trên cùng: | 3-1/2 inch |
|---|---|
| Chiều cao tổng thể: | 5-3/4 Inch |
| Đường kính bánh xe: | 4 INCH |
Bánh xe nặng lõi nhôm xoay 6 inch xoay linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Lõi nhôm 6 inch PU Bánh xe công suất cao Bánh xe hạng nặng cố định Cần bán |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định nhôm pu 6 inch |
| Kích thước bánh xe:: | 6 inch |
8 inch bánh xe lớn xoay tấm rỗng lõi nặng
| Tên sản phẩm: | Bán hàng trực tiếp Bánh xe xoay lớn 8 inch Tấm cao su rỗng lõi cao su |
|---|---|
| Phong cách:: | 8 "cao su xoay bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 200mm |
Bánh xe hạng nặng bằng polyethylene 150x42mm với khung sơn màu xanh lá cây
| tên sản phẩm: | Tấm trên cùng được sơn màu xanh lá cây 6 inch xoay Bánh xe hạng nặng Co-Polyethylene công nghiệp |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay FP |
| Chất liệu bánh xe:: | đồng polyetylen |
Bánh xe hạng nặng màu cam Pu 150x50mm với vòng bi đôi
| Tên sản phẩm: | Đĩa phanh cứng xoay 150mm ổ bi kép rỗng màu cam pu bánh xe hạng nặng với khung sơn màu xanh lá cây |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chịu tải nặng xoay pu rỗng |
| Xây dựng:: | Hai quả bóng |

