Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 489 các sản phẩm.
Bánh xe hạng nặng PU 125mm màu cam có phanh cho xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Đĩa phanh cố định xoay 125mm màu cam pu hummer lốp bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe pvc xoay bánh xe hạng nặng |
| Xây dựng:: | Hàn |
150mm 280kg Tải bánh xe hạng nặng có phanh
| Tên sản phẩm: | 150mm chiều rộng 50mm xoay cố định tấm phanh đĩa PVC màu xám bánh xe hummer bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng xoay PVC xám |
| OBM:: | Có sẵn |
4 "X2" Lõi sắt Xoay 360 ° Bánh xe hạng nặng
| Tên sản phẩm: | WBD Bán buôn 4 "x2" Cao su đen Tấm xoay lõi sắt xoay 360 ° Bánh xe hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | 4 "cao su xoay bánh xe hạng nặng |
| Kích thước bánh xe:: | 4 inch |
837lbs Capacity Load Heavy Duty Casters Đỏ bánh xe polyurethane bánh xe sắt trung tâm
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
| Trung tâm bánh xe: | Sắt |
Đĩa thân Bolt lỗ công nghiệp Loaded Rocker với ghim sơn kẽm
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Tổng chiều dài: | 144mm |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |
Tấm xoay 6 "Bánh xe hạng nặng có khóa bên Bánh xe cao su Công suất 230kg
| tên sản phẩm: | 6 "Tấm xoay Khóa bên Bánh xe cao su Công suất 230kg Bánh xe hạng nặng Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng phanh bên cao su 6" |
| Kích thước bánh xe:: | 150x50mm |
Bánh xe hạng nặng cao su đàn hồi 150mm với tấm xoay tải 462lbs
| Product Name: | 200mm 462lbs top plate swivel steel core rubber heavy duty casters with total brake |
|---|---|
| Style:: | Elastic rubber heavy duty caster |
| Màu sắc:: | Vàng + Xám |
Phanh bên Công suất tải 660lbs Bánh xe hạng nặng Tấm xoay
| Tên sản phẩm: | Phanh bên Công suất tải 660lbs Nhựa đen Bánh xe hạng nặng Tấm xoay để bán |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe tải nặng 660lbs pp |
| Kích thước bánh xe:: | 4x2 inch |
Các máy quay công nghiệp hạng nặng có dung lượng tải trọng cao bền
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt khung: | kẽm sơn |
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
Polyurethane Heavy Duty Casters với bề mặt đệm sơn kẽm cho xe ngựa
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
|---|---|
| Kích thước: | 100mm |
| Dung tải: | Lên tới 837lbs |

