Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate swivel heavy duty casters ] trận đấu 607 các sản phẩm.
105mm kẽm mạ tấm trên loại thép không gỉ lớp 304
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 90-135kg |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
Bánh xe chịu tải 10 đến 60 KG, thân thiện với môi trường, bánh xe xoay bền cho ghế văn phòng và đồ nội thất
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Finish: | Zinc Plated/Grip Ring Stem/Threaded Stem |
Bánh xe nylon đặc màu trắng 100mm Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 304 có phanh Bán sỉ
| Tên sản phẩm: | Bánh xe nylon đặc màu trắng 100mm Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 304 có phanh Bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bằng thép không gỉ nylon |
| Loại mang:: | Vòng bi trượt |
Máy tải tay và các loại xe ô tô bằng nylon với dung lượng tải 132lbs và kết thúc màu đen
| Load Cpacity: | 132lbs |
|---|---|
| Swivel Type: | Swivel |
| Wheel Width: | 38mm |
500 lbs tải trọng Capacity Stainless Steel Casters With Zinc-Cladding And 0.25 inch Plate Thickness
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 110kg |
| Overall Height: | 5 Inches |
110kg Capacity Stainless Steel Casters Với 0.25 inch Thickness tấm
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
|---|---|
| Mounting Size: | 3.75 X 2.5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
46mm không đánh dấu sắt đúc cao su bánh xe mạnh mẽ 264lbs tải trọng
| Loại: | bánh đúc |
|---|---|
| đơn vị trọng lượng: | 4kg-5kg |
| Công suất: | 264lbs |
Bánh xe đẩy giàn giáo di động có rãnh thép để dễ dàng di chuyển và hiệu suất bền bỉ
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Load Capacity: | 200/250kg |
| Treaded Stem Material: | Steel |
Bánh xe nhựa xoay 3 inch 4 inch Bánh xe đẩy màu trắng có phanh
| tên sản phẩm: | Bánh xe nhựa xoay 3 inch 4 inch Bánh xe đẩy màu trắng có phanh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe nhựa hạng trung |
| Màu bánh xe:: | Trắng |
110kg Capacity Stainless Steel Casters Round Shape Type And Bouble Ballrace Bracket Feature
| Bearing Type: | Ball Bearing X1 |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Mounting: | Top Plate Type |

