Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Thép tấm quay bánh xe cho tải trọng nhẹ 19-24mm Grey Wheels lên đến 144 lbs
| Load Capacity: | Up To 144 Lbs |
|---|---|
| Housing Material: | Steel |
| Mounting Type: | Plate |
Thép hạng nhẹ Trình khóa xoay xoay với -20 đến 100 độ C bánh xe TPR màu xám mịn
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 đến +100 độ C |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi trượt |
Khóa sàn loại đá đá màu xanh lá cây cho tải trọng nặng và tăng độ ổn định
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
| Khả năng tải: | 300kg |
Sàn 4 inch - Bánh xe màu xám thân thiện Bánh xe khóa xoay Polyurethane công nghiệp hạng trung Bán sỉ
| Tên sản phẩm: | Bánh xe màu xám thân thiện với sàn 4 inch Bánh xe khóa xoay Polyurethane công nghiệp hạng trung Bán |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe trung bình xám pu |
| Kích thước bánh xe:: | 100x32mm |
4 inch Nylon bánh xe không thấm nước Lỗ bu lông xoay Đầu trung bình Nhiệm vụ xoay 304SS Bánh xe khóa xoay
| tên sản phẩm: | WBD Bán sỉ Bánh xe Nylon chống thấm nước 4 inch Lỗ quay Đầu xoay Trung bình Nhiệm vụ 304SS Ổ khóa xo |
|---|---|
| Phong cách:: | Chốt lỗ khóa pa lăng 304ss |
| Loại mang:: | Vòng bi trượt |
Khóa sàn công nghiệp Sự lựa chọn thân thiện với môi trường cho quản lý kho của bạn
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
| Loại: | Xoay |
Đường chạy lơn bánh xe nhẹ nhiệm vụ tấm Casters thép nhà chứa tổng khóa phanh -20 đến 100 ° C
| Temperature Range: | -20 To +100 Degrees Celsius |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock, Swivel Lock |
| Wheel Width: | 19-24mm |
5x2 Inch 506LBS Bánh xe có ổ khóa xoay trên cùng
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp WBD Dung lượng 5x2 inch 506LBS Khóa xoay màu xám TPR Bánh xe hạng nặng hàng đầu |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng 5 inch TPR khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 5 inch |
Máy quay khóa xoay hạng nặng cho môi trường và ứng dụng đòi hỏi
| Wheel Material: | TPR |
|---|---|
| Wheel Core: | Plastic |
| Wheel Color: | Grey |
Chiều cao tổng thể 2 đến 12 inch Load Heavy Duty Casters Zinc Plated Powder Coated Stainless Steel Heavy Load Industrial Wheels
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Housing: | Made Of Pressed Steel |
| Load Capacity: | Up To 5,000 Lbs |

