Tất cả sản phẩm
Kewords [ 5 steel floor lock casters ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Bánh xe Polyurethane lõi rỗng 4 inch Màu cam Bánh xe khóa xoay màu đen
| Product Name: | 4 Inch Hollow Core Polyurethane Wheels Orange Black Wheel Swivel Locking Casters |
|---|---|
| Style:: | Medium duty polyurethane casters |
| Wheel Color:: | Black+Orange |
Công suất nặng Thép kẽm màu xanh lá cây Độ cao tải xoay 148mm Máy quay công nghiệp ISO được chứng nhận
| Khả năng tải: | 300kg |
|---|---|
| Loại: | Xoay |
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
Galvanized Plated More Products Top Plate Size 100*100*85*85 Vật liệu bánh xe thép cho hiệu suất
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Loại: | Xoay |
Vòng xe thép nhựa nhựa xanh nâng lên Jacks đầu 300KG Capacity tải
| Khả năng tải: | 300kg |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
Bánh xe thép nâng lên bằng kích nâng trên cùng, nâng hạ nhẹ nhàng và dễ dàng với chức năng xoay
| Chiều cao kéo dài: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
| Loại: | Xoay |
Nâng nhanh và dễ dàng với vật liệu bánh xe thép xanh nâng lên Jack Top
| Kích thước tấm trên cùng: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| chiều cao tải: | 148/176/204/248mm |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
Steel Casters Wheel Top Plate Size 100*100*85*85 Nhiều sản phẩm cho các ứng dụng hạng nặng
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Khả năng tải: | 300kg |
| Loại: | Xoay |
Công nghiệp Nhiều sản phẩm Độ cao tải 148/176/204/248mm Vòng xoay thép Vật liệu và nhiều tùy chọn hơn
| Load Capacity: | 300kg |
|---|---|
| Application: | Industrial |
| Wheel material: | Steel |
Thép mảng đắp bánh xe hạng nhẹ với vòng bi nhựa lõi bánh xe hoàn toàn khóa/đói khóa xoay
| Wheel Bearing: | Plain Bearing |
|---|---|
| Housing Material: | Steel |
| Load Capacity: | Up To 144 Lbs |
Loại lắp đặt tấm Vòng xoay hạng nhẹ cho phạm vi nhiệt độ từ -20 đến 100 độ C
| Loại lắp đặt: | Đĩa |
|---|---|
| vòng bi bánh xe: | Vòng bi trượt |
| Vật liệu nhà ở: | Thép |

