Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate braked swivel castors ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Bánh xe có phanh, Bánh xe cao su 2 inch 4 inch 5 inch, Bánh xe có phanh màu đen xanh lá cây, loại xoay và cố định
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Tread Type: | Non-Marking |
Có thể khóa được 3 "lỗ bu lông xoay Bánh xe xoay đôi TPR mềm cho đồ nội thất
| tên sản phẩm: | Bán hàng tại nhà máy Có thể khóa 3 "Lỗ bu lông Xoay Bánh xe TPR mềm Bánh xe đôi có nhiệm vụ Bán |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bu lông nhẹ với bánh xe TPR |
| Kích thước bánh xe:: | 3 inch |
Bánh xe có ren M8x20mm Bánh xe xoay phía trước Khóa bánh xe cho xe ăn
| tên sản phẩm: | Bánh xe có ren M8x20mm Bánh xe xoay phía trước Khóa bánh xe cho xe ăn |
|---|---|
| Phong cách:: | M8 Stem Xe đẩy bánh |
| Tính năng:: | Thân thiện với sàn nhà |
Tấm cố định PU màu đỏ 230kg Bánh xe hạng nặng 125mm
| Product Name: | 125mm Diameter Red Wheel 230kg PU Fixed Plate Heavy Duty Casters For Caster Wholesaler |
|---|---|
| Style:: | 125mm pu fixed heavy duty casters |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
770LBS Công suất cao 304SS Nhôm PU 6 inch Bánh xe
| tên sản phẩm: | 770LBS Bánh xe nhôm PU 6 inch công suất cao Nhà máy sản xuất bánh xe cứng 304SS hạng nặng Trung Quốc |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe cố định bằng nhôm nặng PU 304ss |
| Màu bánh xe:: | trái cam |
Bánh xe Nylon 50mm tải 38kg, Bánh xe Nylon hạng nặng ISO9001
| Tên sản phẩm: | 50mm khả năng chịu tải 38kg pa bàn đạp phanh tấm trên cùng lỗ bu lông xoay nylon nhẹ bánh công nghiệ |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe công nghiệp kiểu châu Âu nhẹ nylon |
| Màu bánh xe:: | Trắng |
Đồ nội thất Di chuyển Im lặng 3 "Bulong lỗ thay thế Bánh xe thầu dầu OEM
| tên sản phẩm: | OEM 3 "Lỗ bu lông Xoay Bánh xe mềm TPR Màu xám nhẹ Đồ nội thất hai bánh có nhiệm vụ Di chuyển B |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe bulong tpr nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 3 inch |
Bánh xe cao su màu đen 150x50mm Khóa xoay chịu lực cao Bánh xe đẩy cao su lõi gang
| tên sản phẩm: | Bánh xe cao su màu đen 150x50mm Khóa xoay chịu lực nặng Xe đẩy cao su lõi gang Bánh xe đẩy bán sỉ |
|---|---|
| Phong cách:: | Phanh bên 150mm |
| Kích thước bánh xe:: | 150x50mm |
Đường kính 125mm 770LBS Khóa xoay Bánh xe chịu nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đường kính 125mm Bánh xe chịu nhiệt hạng nặng Công suất 770LBS Khóa xoay Bánh công nghiệp Bán buôn |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe chống ổ khóa xoay 125mm |
| Đường kính bánh xe:: | 125mm |
2 "Bánh xe PU Xoay Thân có ren màu đỏ Khóa bên nhẹ Bánh xe làm nhiệm vụ nhẹ
| tên sản phẩm: | WBD cung cấp 2 "Bánh xe PU nhẹ Xoay có ren Thân màu đỏ Bánh xe có khóa bên |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe pu thân nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 2 " |

