Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate braked swivel castors ] trận đấu 103 các sản phẩm.
Vòng xoay cao su tùy chỉnh có thân thắt lưng được bọc nhựa cung cấp lực kéo và lăn trơn tru trên các loại sàn khác nhau
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Wheel Material: | Steel+Rubber/Rubber + PP Core |
| Housing Material: | Steel |
Bánh xe có phanh, Bánh xe cao su 2 inch 4 inch 5 inch, Bánh xe có phanh màu đen xanh lá cây, loại xoay và cố định
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Tread Type: | Non-Marking |
Bánh xe xoay có khóa hướng tải 360kg, Bánh xe hạng nặng 150mm
| Tên sản phẩm: | Bánh xe chịu lực cao 150mm sơn màu xanh lá cây xoay nylon trắng có khóa |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng sơn màu xanh lá cây |
| Type:: | Total brake |
Tấm cố định PU màu đỏ 230kg Bánh xe hạng nặng 125mm
| Product Name: | 125mm Diameter Red Wheel 230kg PU Fixed Plate Heavy Duty Casters For Caster Wholesaler |
|---|---|
| Style:: | 125mm pu fixed heavy duty casters |
| Kích thước bánh xe:: | 125mm |
2-8 Inch Industrial Caster Wheels với Capacity Brake Load 100-300 KG
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/Xanh dương/Xanh lá cây |
| Đường kính bánh xe: | 3-8 inch |
Bánh xe công nghiệp mạ kẽm chịu nhiệt độ lên đến 300°F Bánh xe chịu tải nặng, bền bỉ cho các ứng dụng công nghiệp và xử lý thiết bị
| Brake: | Yes/No |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Swivel Lock: | Yes/No |
450kg Tải bánh xe hạng nặng
| Tên sản phẩm: | 200mm tấm trên cùng ổ bi kép lõi nhôm pu bánh xe chịu tải nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay bằng nhôm hạng nặng |
| Màu bánh xe:: | trái cam |
Bánh xe gang 8 inch Tấm xoay hạng nặng Bánh xe đẩy công nghiệp PU Bánh xe màu xanh lá cây
| Chiều rộng bánh xe: | 2 inch |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Thép |
| Kiểu: | Bánh xe PU sắt nặng |
Kích thước nhỏ Bánh làm nhiệm vụ nhẹ Bánh xe PVC 360 Dgree Xoay vòng xoay lỗ Bánh xe không có phanh 50mm
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe PVC kích thước nhỏ 360 Dgree Xoay vòng bu lông lỗ Bánh xe không có phanh 50mm Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất:: | PVC / PU gai + PP |
| Ổ đỡ trục:: | ổ bi |
5 Inch Wheel Width Zinc Plated Medium-load Casters cho các ứng dụng tải trung bình
| Chiều cao tổng thể: | 5-3/4 Inch |
|---|---|
| Loại phanh: | Khóa bên |
| Kết thúc.: | Mạ kẽm |

