Tất cả sản phẩm
Kewords [ top plate braked swivel castors ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Bánh xe PU 125mm Bánh xe phanh đĩa phanh trên loại
| Tên sản phẩm: | WBD Bán sỉ Bánh xe PU lõi nhôm đường kính 125mm Tấm trên cùng Bánh xe hạng nặng xoay |
|---|---|
| Style:: | 125mm aluminium pu swivel heavy duty casters |
| Wheel size:: | 125mm |
TPR Bàn đạp phanh bên rảnh tay Vòng xoay 6 "Phanh mâm đúc
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp bánh xe hạng nặng 6 "Phanh bên TPR Bánh xe màu xám Bàn đạp đơn xoay |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe hạng nặng 6 "TPR phanh bên |
| Kích thước bánh xe:: | 6 " |
Máy quay bánh xe hạng nặng được phủ trên TPR cho thiết bị hạng nặng trong môi trường công nghiệp
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
Đồ xách cao su cao cấp cao cấp
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
Bánh xe mềm 70kg Tấm trên cùng Bánh xe Castor 75mm xoay cho giường bệnh không có phanh Cung cấp
| Tên sản phẩm:: | Bánh xe mềm 70kg Tấm trên cùng Bánh xe Castor 75mm xoay cho giường bệnh không có phanh Cung cấp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe:: | 75x32mm |
| Chiều cao:: | 122mm |
Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khóa bên Bánh xe đúc 150mm
| Tên sản phẩm: | Nhà sản xuất WBD Đường kính 150mm Bánh xe thép tấm trên cùng Công suất 280kg Khoá bên hông Xoay Cast |
|---|---|
| Phong cách:: | Đồ nội thất bằng sắt 150mm ổ khóa bên |
| Kích thước bánh xe:: | 150mm |
Bánh xe PU Bánh xe nhẹ cứng 1,5 "cứng cho giá đỡ
| Tên sản phẩm:: | Kích thước nhỏ Bánh xe PU màu đen Bánh xe mềm 1.5 "Tấm cứng Bánh xe đẩy nhẹ cho kệ Bán buôn |
|---|---|
| Vật chất:: | PU + PP |
| Ổ đỡ trục:: | Vòng bi chính xác |
Đế tủ lạnh trên cùng Bánh xe 75mm có ổ trục trơn
| tên sản phẩm: | Cung cấp Bánh xe PVC 75mm Bánh xe màu xám Bánh xe đôi có nhiệm vụ nhẹ cho cơ sở tủ lạnh |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe PVC đôi bánh xe nhẹ |
| Kích thước bánh xe:: | 75mm |
OEM 8 inch trắng Tổng phanh Bánh xe xoay Nylon Bánh xe xoay hạng nặng
| Tên sản phẩm: | OEM 8 inch Bánh xe màu trắng Tổng số vít phanh Bánh xe xoay Nylon hạng nặng |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe đẩy bằng nylon chịu tải nặng có phanh |
| Kích thước bánh xe:: | 8 inch |
Bánh xe im lặng 4 inch SS Loại bánh xe xoay bằng thép không gỉ Polyurethane Bánh xe hạng trung
| Tên sản phẩm: | Bánh xe im lặng 4 inch SS Loại bánh xe xoay bằng thép không gỉ Polyurethane Bánh xe hạng trung |
|---|---|
| Phong cách:: | Bánh xe xoay 304SS |
| Loại mang:: | ổ bi |

