Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3 ton heavy duty pu caster wheel ] trận đấu 47 các sản phẩm.
4 Inch Polyurethane Casters Được Thiết kế Đẹp Để Chế Trị Trọng Lớn
| Chiều cao tổng thể: | 4 inch |
|---|---|
| Kích thước bánh xe: | 150mm |
| Chiều cao: | 194mm |
Bàn làm việc trơn tru Công việc nặng Lái lại mặt bên có khả năng tải trọng cao
| Loại phanh: | Tổng khóa |
|---|---|
| Khả năng tải: | 450-850kg |
| loại bánh xe: | lõi rỗng |
Bánh xe xoay polyurethane có khóa, bánh xe đơn, vòng bi, hoàn hảo cho các ứng dụng xử lý và vận chuyển vật liệu
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock |
| Wheel Material: | PU+Iron |
Máy quay polyurethane có vòng bi quả có phanh khóa hoàn toàn và bánh xe lõi rỗng
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Mounting Size: | 3.75 X 2.75 Inches |
| Wheel Material: | PU+Iron |
Phong cách một bánh xe Đỏ PU bánh xe polyurethane Casters Total Lock Type Durability Materials
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Loaded Capacity: | 450-850kg |
| Wheel Type: | Hollow Core |
Toàn bộ ổ khoan quả bóng nhựa polyurethane quay với ổ khoan rỗng bánh xe 194mm chiều cao
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock |
| Wheel Width: | 2 Inches |
150mm Wheel Size Polyurethane Casters với Capacity Load 194mm Chiều cao 450-850kg Capacity Loaded
| Wheel Type: | Hollow Core |
|---|---|
| Wheel Width: | 2 Inches |
| Load Capacity: | 1000 Lbs |

