Tất cả sản phẩm
Kewords [ 3 ton heavy duty pu caster wheel ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Chiếc xe quay cao 194mm với vòng bi hình quả bóng lơn lơn cho xe tải kho và công nghiệp
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000 Lbs |
| Wheel Material: | PU+Iron |
Công việc nặng bàn làm việc bánh xe quay lõi rỗng bánh đơn cho xử lý công nghiệp
| Khả năng tải: | 450-850kg |
|---|---|
| loại bánh xe: | lõi rỗng |
| Kích thước bánh xe: | 150mm |
450-850kg Capacity Loaded Polyurethane Casters 150mm Kích thước bánh xe PU Iron Wheel Material Heavy Duty Wheels cho công nghiệp
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Style: | Single Wheel |
| Tread Type: | Smooth |
5 inch tổng chiều cao Polyurethane Casters cung cấp 1000 lbs dung lượng tải và 2 inch bánh xe rộng bánh xe mạnh mẽ cho kho hàng hạng nặng
| Height: | 194mm |
|---|---|
| Mounting Size: | 3.75 X 2.75 Inches |
| Bearing: | Ball Bearing |
150mm Kích thước bánh xe Polyurethane Casters Mượt mà bước chạy Đường thay thế bền phù hợp cho xe tải và thiết bị tải trọng
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000 Lbs |
| Wheel Width: | 2 Inches |
Bánh xe polyurethane cao 194mm Bánh xe chịu tải nặng Kích thước bánh xe 150mm Tải trọng 450 đến 850kg Di chuyển cho thiết bị
| Style: | Single Wheel |
|---|---|
| Wheel Type: | Hollow Core |
| Tread Type: | Smooth |
Các bánh xe polyurethane có đường chạy mịn có vòng bi quả bóng và loại phanh khóa toàn bộ bánh xe bền nặng phù hợp với các ứng dụng công nghiệp
| Wheel Type: | Hollow Core |
|---|---|
| Tread Type: | Smooth |
| Height: | 194mm |
Bánh xe PU đơn bánh với kích thước lắp 3,75 x 2,75 inch cho xe đẩy công nghiệp, thiết bị và nhu cầu xử lý vật liệu
| Swivel Type: | Swivel With Lock |
|---|---|
| Brake Type: | Total Lock |
| Height: | 194mm |
300-450kg loại Mỹ hạng nặng PU sắt nhôm lõi công nghiệp Caster bánh đơn
| Chiều rộng bánh xe: | 2 inch |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | ổ bi |
| Vật liệu bánh xe: | PU + sắt |
Đường đệm polyurethane mịn có dung lượng tải hình quả bóng từ 450 đến 850 kg lý tưởng cho kho và ứng dụng
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Wheel Material: | PU+Iron |

